กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เกมส์ Flyff เถื่อนจีเอ็มจัดการเลยครับ

แก้ไขล่าสุด GM_เอิร์ท เมื่อ 2011-3-16 15:45

Web นี้ครับ  ***********************
PM เถอะครับ
ของอย่างนี้PMดีกว่าครับ
มันล่อให้คนอื่นกดเข้าไปมากกว่า

The Ideal Versus The Real....Which side will be the winner???
PM ไปหาเลยครับ
Gmยังไม่เห็นละมั้งนิ  โชว์หลาอยู่งี้
  โอเน่ซาม๊าา!!
รับเรื่องไปดำเนินการครับ ... ยังไงรบกวนขอส่งเป็น PM ดีกว่านะครับ จะได้ไม่ต้องเป็นการ แพร่ โฆษณาให้เค้านะครับ ..

ผมขอสงสัยอย่างหนึ่ง..
ว่าทำไมในการแบนเซิฟเถื่อนนั้น!! คนแบนที่เจอมาทั้งหมดนั้น ล้วนเป็นคนที่เพิ่งมาเล่นบอร์ดครั้งแรก หรือ จำนวนเรปแบบมือใหม่ทั้งนั้นอ่า (ต่ำกว่า 10 เรปอ่านะ..) ว่าเจตนาเขามันเผยแพร่หรือต้องการแบนกันแน่ ชักยังไม่เข้าใจและสงสัยซักเท่าไร..
แต่ที่เจอมาหลายกระทู้แล้วด้วย! ชักยังสงสัยคนที่แบนอยู่เนี่ย ว่าทำไมเขาไม่ PM แต่ปล่อยกลางสาธารณะแบบนี้..
อยากรู้จริงๆ เขาต้องการแบนจริงๆหรืออะไรกันแน่?
อ่าน.. แต่ขี้เกียจโพส
ู^
^
สนับสนุนความคิดเห็นเรปบนครับ ถ้ายังไงช่วยกรุณาลอง เช็คประวัตการสนถนาในเกมด้วยก็ดีน่ะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว