กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

อยากรู้วิธีเพ้นเสื้อให้เป็นรอยยับครับๆTT

อยากรู้วิธีเพ้นเสื้อให้เป็นรอยยับครับ บอกหน่อยนะครับ
ขอบคุณไว้ก่อน
บอกทีครับ
ดันๆ
ดันๆ
ส่วนใหญ่อิงจากของจริงน่ะครับ เอามาเทียบๆดูครับ อาจจะไม่ได้เหมือนเป๊ะ แต่ก็เป็นแนวทางนะครับ
ผมกำลังฝึกเพ้นอยู่ครับ
แก้ไขล่าสุด DAEW เมื่อ 2012-1-9 16:25

เราก็หัดเพ้นเหมือนกัน

แต่ไม่รู้เหมือนรอยยับป่าว

ยังไงใครเพ้นเป็นแนะแนวด้วยจ้า
คิดถึงที่สุด  >>> { }
คงต้องเป็นคนที่เล่นสีเป็นค่ะ

ส่วนตัวเราเป็นคนที่ ไม่รู้ว่าจะทำให้เสื้อมันควรยับตรงไหนบ้าง

เวลาทำก็เลยไม่สวย ยังต้องฝึกอีกเยอะค่ะ รอผู้รู้มาตอบต่อนะคะ
<3 Don't flown cause ur don't know who's falling in love with ur smile  ,, ^v^ ,,
เราก็เพ้นท์เสื้ออยู๋นะตั้งนานละ
... จนตอนนี้ยังเพ้นท์ได้แต่ pixcel
fasion นู๋เพ้นท์ไม่ได้
ลองวาดรอยยับเอง แล้วลงสีเอง ด้วยมือ
เดี๋ยวก็รู้..
ช่วย ดันครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว