กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ระบบใหม่Boomz2

พี่จีคับ... พออัพเป็นboomz2แล้ว ไอเท็มบางอัน เช่น เครื่องประดับ เสื้อผ้า แล้วไอเท็มอื่นๆจะเป็นยังไงคับ จะเป็นเหมือนเดิมหรือจะเป็นแบบใหม่คับ   ช่วยบอกให้ชัดด้วยนะคับ *ขอบคนคับ*
อันนี้รอดูต่อไปดีกว่าว่าจะเป็นไง
ผมก็จะรอจนหมดลมห๊ายยยยย..... ใจ
ยังเหมือนเดิม ยังไงก็ยังอย่างนั้น เวลาไม่เคยเปลี่ยนฉัน

ไม่มีการเปลียนแปลงรูปแบบของไอเทมนะครับ เป็นส่วนอื่นๆ ไปสะหมดครับผม
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
แล้วมี+15 เครื่องประดับและเสริมพลัง+6  มีป่ะคับ
แล้วต้องใช้สเป็กของเครื่องคอมสูงขึ้นไหมคับ

แล้วหินตีบวกที่เหลือจะเปลี่ยนใหม่ให้มั้ยครับ
อิอิ
มันจะแลคกว่าเก่าไหม คุณจี
กลับไปรายการกระดานข่าว