กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

[แจก] โปรแกรมแก้ไวรัสล็อกจอ (OjkiydPassword) ครับ

แก้ไขล่าสุด ~Phantom เมื่อ 2011-2-20 19:14

เห็นเดี๋ยวนี้ มีคนประกาศแจกโปร(ล็อกจอ) อยู่บ่อย ๆ
(เช่น http://www.naza70.ob.tc)
ผมก็เลยเขียนโปรแกรมแก้โปรนี้ขึ้นมาครับ (เผื่อบางคนแก้ Step by Step ไม่เป็น)
โปรแกรมตัวนี้ชื่อ OjkiydPassword Remover ครับ

ดาวน์โหลดที่ : http://www.mediafire.com/?vkm14p9p6si5na0

วิธีใช้ (แสนจะง่ายดาย)
1. ดาวน์โหลดเสร็จแล้ว เปิดไฟล์ขึ้นมา แล้วแตกไฟล์ไปที่ไหนก็ได้
2. เข้า OjkiydPassword Remover.exe (ไอคอนรูปแหวนสีทอง)
3. กดปุ่ม "แก้ไวรัส OjkiydPassword"
4. รอข้อความขึ้นมาว่า "ทำการแก้ไวรัส OjkiydPassword เรียบร้อยแล้วครับ" เป็นอันเสร็จพิธี

หากมีปัญหา ก็ PM มาก็ได้นะครับ (ทดลองกับ VMware แล้ว ได้ผล 100%)

(ถ้าซ้ำ ก็ขออภัยอย่างสูงเลยนะครับ ^^)
*โปรล็อกจอ คือ ไวรัสที่เข้าแล้ว จะให้ใส่ Password 3 อันอ่ะครับ
ดันนิสนึง
เย้จะได้เเก้ไห้น้องได้ซะทีน้องัมนโหลดโปรpbมา
เรา เคยโดน

กด เข้าไป อารมเสีย กันเลยที เดียว
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
แก้ไขล่าสุด ~Phantom เมื่อ 2011-2-20 19:12

ของผม ใช้แล้วแก้เหมือนในเว็บนั่นเลยครับ

*ตอนนี้ไวรัสมันอัพเดทแล้ว(มั้ง)ครับ เห็นพอเข้าไปแล้ว
มันลบไฟล์ Taskmgr ทำให้เปิดไม่ได้เลย (ถึงแก้ Reg แล้วอ่ามั้งนะ)
เพิ่มเติม: ใช้ www.taskmanagerfix.com ก็ไม่ได้อ่า

ซึ่งผมทำสำเนาไฟล์ไว้ในโปรแกรมแล้วครับ มันจะก๊อปปี้ไปใส่เอง ^^
ใจมากน่ะคับ

เกือบเเย่เลย

ขอบคุณมากคับ
ยังไงต้องระวังกันด้วยนะครับ

Web แปลกปลอมมีเยอะระวังถูกผู้เล่นที่ไม่หวังดีหลอกด้วย

นะครับผม
เหมือนโปรแกรมไม่ได้ทำอะไรเลย แปปเดียวเสร็จ
แก้ไขล่าสุด GM_Ai เมื่อ 2011-2-24 21:25

ชื่อ 5556677a เก็บมันออกไปจาก WORLD 1
ที
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายถึงที่  5556677a  ประกาศ
ไปคือเว็ปนั้น
เปงยังไงหรอ เวปล็อกเจอ

ไม่เคยเจออะ
ก็เว็ปที่บอกมีสูตรการตีบอก100เปอ
เหอะๆ เข้าเว็ปมันทำสะเหมือนเลยละ
ถ้ามีจิงเราก็ไร้เทียบทานเลยละ
ของผม แก้แล้วแต่มันยังกด Ctrl+Alt+Delete ไม่ได้อ่าคับ กด ได้ แต่ กดคำว้่ Task Manager ไม่ได้อ่า
โห  ขอบคุนมากครับ เเก้ได้เเล้วครับ ขอบคุนครับ^^
[img][/img]
ขอบคุณ จขกท ด้วยนะครับ
ยังไม่มีลายเซ็น....ยังเด็กอยู่
รบกวนไม่ขุดกระทู้นะครับ
เย้ๆ จะได้แก้ให้พี่ โหลดโปรมา แล้วเจอดักพาส
สม คร๊ ^^
วิธีที่ดีที่สู๊ดๆ คือ เอาเครื่องไปซ้อม ลง วินโดวใหม่โลด ลงโปรแกรมใหม่หมดเลย อย่างน้อย ราคาก็ๆ

2000+ ละครับ ถ้าอยากให้ ไม่วุ่นวาย ซื้อใหม่จบ ลงทุน เพื่อ เกมส์ ฮ่าๆ
อ่าส์ แล้วเกมส์แบบนี้ ไม่มีโปร ความสามารถเฉพาะตัวทั้งนั้นครับ ไม่ใช้ประเทศจีน ถึงจะมีโปร คิดเยอะๆบ้าง อย่าคิดน้อย ^^
ช่วยด้วยครับ ใช้ OjkiydPassword  มานปิดตัวไวรัสจิง แต่เวลาเปิดเครื่องมาใหม่ มันก็เด้งขึ้นมาเหมือนเดิมอะคับ ทำไงดี
ช่วยด้วยครับ ใช้ OjkiydPassword มันปิดตัวไวรัสจริง แต่เวลาเปิดเครื่องใหม่ มันก็เด้งขึ้นมาให้ใส่อีกเหมือนเดิมครับ ทำไงดี
ช่วยด้วยครับ ใช้ OjkiydPassword มันปิดตัวไวรัสจริง แต่เวลาเปิดเครื่องใหม่ มันก็เด้งขึ้นมาให้ใส่อีกเหมือนเดิมครับ ทำไงดี
ช่วยด้วยครับ ใช้ OjkiydPassword มันปิดตัวไวรัสจริง แต่เวลาเปิดเครื่องใหม่ มันก็เด้งขึ้นมาให้ใส่อีกเหมือนเดิมค ...
ต้นฉบับโพสโดย art เมื่อ 2011-10-5 20:39
เห้ยๆ อย่าปั้มได้มั้ยคับ?

อีกอย่างมาถามผิดกระทู้แล้วจะถามพวกนี้ต้องไปถามกระทู้ผมโน้น
วิธีแก้โปรล็อกจอ>คนที่กดเวป ไวรัสในเกม [UPDATE!! 2/09/54]// วิดีโอใหม่อับแล้ว!!

ส่วนเรื่องนั้นเนี่ยไม่ต้องห่วงมันมาก็กดใหม่ไปเรื่อยๆไม่เกิน3ครั้งคับมันจะได้ไปถาวร

ปล.ขอเตือนแทนGMการปั้มโพสมีโทษแบนนะคับ
กลับไปรายการกระดานข่าว