กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ลืมอีเมลทำไงดีงับ

จะเติมเงินบัตรเงินสดวันทูคอลอะงับ

มันต้องใส่อีเมลด้วยง่าทำไงดีงับ
อันนี้เป็นอีเมลล์ที่เราใช้อย่ครับ ไม่จำเป็น

ว่าจะต้องเป็นอีเมลล์ที่ใช้สมัครเกมส์เข้ามานะครับ

เพราะข้อมูลที่ทำการเติมเงิน จะถูกส่งไปยัง อีเมลล์ที่ทำการ

กรอกลงไปนะครับผม
ถ้าไม่ใส่ได้หรือป่าวคัฟ
ไม่ได้นะครับ เราต้องทำการ

กรอก E-mail ด้วยนะครับผม
อีเมลที่เราใช้เฉยๆไม่ใช่อีเมลที่สมัครใช่มะงับ

แล้วเติมแล้วเข้าเลยชั่ยมะงับ

บุตรเงินสดวันทูคอลงะ
อีเมล์ที่เราใช้ครับ คุกกี้จะได้รับเลยนะครับเมื่อมีการเติมครับผม
คุงจร๊า
ถ้ามีข้อมูลสงสัยเพิ่มเติม สามารถเข้ามาสอบถามกันได้นะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว