กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ใครมีมุข จีบสาวเด็ดๆ ขอหน่อยครับ

ขอมุข จีบสาว เอาเเบบเด็ดๆโดนๆนะครับ จะเอาไปใช้  รกขออภัยด้วย
  ขอบคุณ ครับ
ไม่รู้สิ ส่วนมากผมเจอสาวมาจีบ
มุขเด็ดไม่ค่อยมี

มีแต่มุขเสี่ยวๆ  

เอาม่ะงับ
ไม่ต้องมีมุขหรอกนะเราว่า แค่คุยสนุกๆ ไม่น่าเบื่อ แค่นี้ก็น่าจะพอแล้วละมั้ง ^^
ดูเอาเองแระกันว่าจะใช้แบบไหน

อย่างไรเหลิงก็ยังยืนยันเหมือนเดิม

สำหรับเหลิงแล้วไม่ต้องใช้มุขเทพหรือมุขเสี่ยว

แค่เข้ามาสะกิด เหลิงก็พยักหน้าตอบตกลงแล้วค่ะ

ขอเพียงแค่เข้ามาจีบเหลิงเถิดค่ะ

เคยดู สุดเขตฯ มั้ย ทำแบบนั้นแหละ

// เผ่นจ้า
ไม่มีมุข รึอะไรให้หรอกครับสำหรับผมมีแค่ความจริงใจให้อ่ะครับ
ส่วนจะมองมันกันในรูปแบบไหนนั้นๆ ก็คงแล้วแต่คนมอง ผมเพียงแค่รู้ว่า
สิ่งที่พูดสิ่งที่ทำนั้นคือความรู้สึกที่กลั่นกรองออกมาจากใจผมครับ
ช:เทอๆมีดินสอสีไหม
ญ:จะเอาไปทำอะไรหรอ
ช:เราจะเอามาระบายความในใจ
ญ:แหวะ !!
1.ช.คุณครับ เอากาแฟเบอร์ดี้ไหมครับ
ญ.ทำไมต้องเป็นกาแฟเบอร์ดี้ด้วยละ
ช.ก็เพราะว่า ผมจะได้เป็นหนึ่งในใจคุณ

2.ช.เมื่อวานนี้ขับรถหลงทางอยู่ตั่งนาน
ญ.แล้วไปหลงอยู่ทางไหนมาละ
ช.ก็หลงทางอยู๋ในหัวใจเธอไงละ

นึกออกแค่นี้เองอ่ะ มุขอาจเก่าไปนิดนึง
หลงทางยังหาเจอ หลงเธอสิเหลือทน
มีแต่มุขฝืดอะ เอาไหมครับ แต่บางทีมันก้ฮานะครับ
ครั้งแรกหรอไม่ต้องกลัวเดี๋ยวจะทำให้นุ่มนวลที่สุด
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เออ...อย่าเอามุขพวกนี้ไปเล่นละ..สงสารผู้หญิง
เดินเข้าไปหาเลยครับ

แล้วบอกว่า "ใจเราหล่อมาก"

เก่าละ
ยังงัย,,Club
ใช้มุกไป ระวังเค้าจะไม่ชอบนะครับ ไม่แนะนำ
เอาอันนี้มีเพื่อน เอาลงบอทให้และ
http://board.ini3.co.th/viewthre ... &extra=page%3D1
แป๊กไปหน่อยน๊ะ
ตุ๋ยท้อง ลากเข้าป่า... ไม่ต้องจีบเจบอะไร
VIP-Repmaster → Justlust

มาเอากระบองทุบหัวเลยดีกว่าไหม
ยังงัย,,Club
22# SMooTH

ไม่จำเป็นครับ ตุ๋ยท้องนี่แหละดีแล้ว
VIP-Repmaster → Justlust
ช (ชื่อเค้า) ผมหล่อนะครับ

ญ พูดไปร่ำ

ช ถึงหน้าตาผมจะหล่อสู้ไม่ได้แต่ว่า หัวใจผมหล่อม๊าก

ญ อึ้งเลย

ชาย : อยากเป็นไข่ให้เธอเจียวจังเลยอะ

หญิง : ทำไมหละ

ชาย : เพราะคนใดที่ถูกเจียว คือ คนเดียวที่ถูกใจ

หญิง :

เครดิต : หัวเอ็มพี่สาวคนหนึ่ง
♥ วิ้ง ` i love u so much♥
หน้า ตาไม่เกี่ยว อยู่ที่ซอยเปลี่ยวและพละกำลัง
หน้า ตาไม่เกี่ยว อยู่ที่ซอยเปลี่ยวและพละกำลัง
ต้นฉบับโพสโดย unlimiyted032 เมื่อ 2011-5-8 20:01
เห้ย ไม่ดีนะ

ไม่ต้องมีมุขหรอกครับ จริงใจและใจจริง อีกอย่าง ผู้ชายบางคนคิดว่า ผู้หญิงคนนั้นสวย ต้องมีแฟนแล้วแน่ๆ เลย แต่หารู้มั้ยว่า ผ่ายนู้นอาจจะกำลังรอ รอใครซักคนที่ช่วยเหลือเค้าได้ และรักเค้าเป็นอย่างดี นะครับ
ถึงผมจะไม่หื่น แต่ผมก็เกรียนนะ
ตุ้ยท้องลากเข้าป่า ได้เรื่อง !!

แก๊งปาเหรียญ !!!
สำหรับผมคงไม่มีมุขอะไรมาฝาก แต่มีคำแนะนำมาให้ครับ (ถ้ายาวไปก็ขอโทษด้วยนะครับ)   
    จากประสบการณ์ส่วนตัวของผมนี่มุขมันไม่ได้ช่วยให้จีบหญิงติดสักเท่าไหร่หรอกครับ มุขมันเป็นแค่ตัวสร้างสีสันเท่านั้น ถ้าใช้แล้วเขาชอบก็ดี แต่ถ้าเจอคนไม่ชอบมุขเราก็แย่หน่อย แต่จริงๆแล้วผมว่าการที่ใครสักคนจะชอบเราหรือไม่นั้น ผมว่าส่วนใหญ่เขาจะชอบไม่ชอบก็ที่ตัวตนของเรานี่แหละครับ การพูดการจา บุคลิก นิสัยใจคอ ความมั่นใจ (หน้าตาและการแต่งตัวก็น่าจะมีส่วนด้วยนะ)

สำคัญที่เราต้องแสดงออกให้เขาเห็นว่าเราจริงใจกับเขานะ ทำตัวให้เสมอต้นเสมอปลาย ความสัมพันธุ์มันจะได้ไม่แผ่วปลาย และที่สำคัญ อย่าลืมใส่ใจเขา ถ้าใครทำได้อย่างนี้ผมว่าจะเป็นคนที่ใครๆส่วนใหญ่ก็อยากจะชอบอยากจะรักแน่ๆครับ แต่......ถ้าเจอคนที่เขาไม่ชอบเราจริงๆ จีบเท่าาไหร่ก็ไม่ติด ผมว่าอย่าฝืนเลยครับ ผมเคยลองฝืนมาแล้ว เสียเวลาปล่าวๆครับ "ถึงได้ตัวเขาไป แต่ยังไงก็ไม่ได้ใจเขาหรอกครับ"
ไม่มีมุข รึอะไรให้หรอกครับสำหรับผมมีแค่ความจริงใจให้อ่ะครับ
ส่วนจะมองมันกันในรูปแบบไหนนั้นๆ ก็คงแล้วแ ...
ต้นฉบับโพสโดย จะได้`ไม่ลืมกัน เมื่อ 2011-5-8 06:02
ลึกซึ้งๆ ของเค้าดีจริงๆ
สำหรับผมคงไม่มีมุขอะไรมาฝาก แต่มีคำแนะนำมาให้ครับ (ถ้ายาวไปก็ขอโทษด้วยนะครับ)   
    จากประสบการณ์ส่วนตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย lioneak เมื่อ 2011-5-8 21:04
ประโยคสุดท้ายเด็ด  
ส่วนจะมองมันกันในรูปแบบไหนนั้นๆ ก็คงแล้วแ ...
ต้นฉบับโพสโดย จะได้`ไม่ลืมกัน เมื่อ 2011-5-8 06:02
ลึกซึ้งๆ ของเค้าดีจริงๆ
คงไม่ต้องมีมุขหรอกครับแค่ทำให้เค้าเห็นว่าเราจริงใจที่จะรักเค้าก็พอแล้วครับ
เห้ย ไม่ดีนะ

ไม่ต้องมีมุขหรอกครับ จริงใจและใจจริง อีกอย่าง ผู้ชายบางคนคิดว่า ผู้หญิงคนนั้นส ...
ต้นฉบับโพสโดย ผมzaสิ เมื่อ 2011-5-8 20:15
  อย่างในสุดเขตป่ะฮะ
ไม่ต้องอวดความรู้กันมากนัก บางคนใช้ได้ผลบางคนก็ใช้ไม่ได้ หน้าตาตัดหมด

ปล.ตามคลิปก็ได้ เริดสุดละ ประฎิบัติจริง
L O A D E D - N E W S L E T T E R
  อย่างในสุดเขตป่ะฮะ
ต้นฉบับโพสโดย kizajung เมื่อ 2011-5-8 21:23
ครับ คิดว่าแต่เค้าสวยมีแฟนแล้ว เลยไม่มีใครกล้าจีบไง
ถึงผมจะไม่หื่น แต่ผมก็เกรียนนะ
ไม่มีมุข แต่มีเป็นสร้อยทองได้ไหม??@#%
เดินเข้าไป บอก ผมหล่อรวย ....เท่าแขน
http://skyclub.darkbb.com/
ช (ชื่อเค้า) ผมหล่อนะครับ

ญ พูดไปร่ำ

ช ถึงหน้าตาผมจะหล่อสู้ไม่ได้แต่ว่า หัวใจผมหล่อม๊าก

ญ [quote]ช (ชื่อเค้า) ผมหล่อนะครับ

ญ พูดไปร่ำ

ญ รอซักครู่นะคะ ขอเวลาไปเอามีดมาผ่าอกคุณแป๊บจะได้รู้ว่าจริงป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย namekurosaki เมื่อ 2011-5-8 17:30
ต้นฉบับโพสโดย namekurosaki เมื่อ 2011-5-8 17:30 [/quote]
กลับไปรายการกระดานข่าว