กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ช่วยด้วย ช่องกด สกิวหาย

ใครพอรู้วิธี แก้ม่างงง  ช่องกด สกิวทางขวามือ

ที่มี พวก *2 *1 50 40 30 20 10  หายไป

เหลือแต่ช่องใสๆ 8 ช่อง -*- แกยังไงหายนี้

เคลียร์แฟสก็ทำ ลบคุกกี้ก็ลอง ยัง คงเดิม

วานผู้รู้แนะด้วยจ้าาา
แก้ไขล่าสุด slamme เมื่อ 2011-6-25 23:53

ลองแก้ทางคีย์ลัดดูครับ เผื่ออาจจะหายก็ได้

กดตรงที่ช่องเครื่องมือ มันจะมีตัวเลือกอุปกรณ์ที่ต้องการสำหรับปุ่มคีย์ลัดต่างๆ
อ่าน.. แต่ขี้เกียจโพส
ลองกดดูแล้ว ว่างเรียบ ไม่มี อะไรเลย - -
เอาไงดีหว่า?
วันนี้ GM ท่าทางจะหยุดอีกหนึ่งวัน..
สงสัยต้องรอคำตอบวันมะรืนละมั้ง
อ่าน.. แต่ขี้เกียจโพส
เปลี่ยนเว็บบราวเซอที่ใช้หรือไม่ก็รีคอมครับ
ผมก็เคยเปน
เคลียแฟลช ลบคุก -0-" เปลี่ยนบราวเซอ
เปลี่ยนคอม
กลับไปรายการกระดานข่าว