กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

┣▇▇▇═─ Bs`❤ S|ๅ๏P ─═▇▇▇┫ บ๎ า บ ๏ ┣▇▇▇═─ ปล่อย เพ้น ลิมิต แม็ก นูริ มือ #1 เปลี่ยน ราคาแล้ว ─═▇▇▇┫

แก้ไขล่าสุด บ๎ า บ ๏ เมื่อ 2011-9-28 14:00

Bs` S|ๅ๏P.,*

คิดต่อซื้อ ได้ ที่   Bs`บ๎ า บ ๏

ประ จำ เซิฟ จตุจักร 1 ซิบมา เลย color]

อิอิ ราคา โหด แต่  คุย ได้ นะ 55555

5m         

เซ็ต3m ขายแล้ว ไปแล้ว

แต่มีอีกชิ้น คือ เสื้ออย่างเดียวไม่มีเกง 1.8คับ

3m
แก้ไขล่าสุด บ๎ า บ ๏ เมื่อ 2011-9-28 14:04

ฝีมือเค้าเอง 555 แจ่มปะละ

แก้ไขล่าสุด บ๎ า บ ๏ เมื่อ 2011-8-3 12:41

LamBo 12 เซต 1.7m ไม่รวม คนเพ้น นะ
หมด แล้ว จ้า

จองได้ในบอด หรือ ซื้อ เลยในเกม จ้า

ห้อง Bs` ShoP.,* น้า

เส็จแล้วจ้า

เกง 100%

1 . Yagabond (โจ๊ก) รับ  แล้ว
2 . น้ำฟ้าฝัง (พี่ชา) รับ  แล้ว
3 . พองจัง (ทอย) รับ  แล้ว
4 . kareshii* (พี่ตุ้ม) รับ  แล้ว
5 . Bs`Kiss me (ป็อบ) รับ  แล้ว
6 . ไaท์T๏J๏T (โจ้) รับ  แล้ว
7 . K@ppuucc!nO  (เค)  รับ  แล้ว
8 . โสด ซะมั่ง (อาฟ)รับ  แล้ว
9 . V&G..สวยหวาน (หวาน)  รับ  แล้ว
10 .V&G..สวยหวาน (หวาน) รับ  แล้ว
11 . คิงคองโกะ รับ  แล้ว
12 . ซอยกระจาย (ลุงซอย)  รับ  แล้ว
                           ขายเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

ดันจึก ๆ ๆ
ดันนนนน
ช่วย ดัน กัรหน่อย น้า
มาช่วย ๆ ดัน
ยังงัย,,รักเเท้ จองเพ้นเเมกที่1.5
เพ้น แม็ก 3 m เราจองๆไว้ก่อนนะ ลดอีกนิดนึง ได้ มะ อะ
เพ้น แม็ก 2 ตัวบน ออก ไปแล้วน้า
ดันๆๆ
ดันๆ
เจิม จ้า

Bs` รับ คน จ้า ออน บ่อย โน เกรียน
ช่วยดัน ๆๆๆ

แอนแอ๊น   รอง คลับ ว่าง ที่ 1 เจ้า จะรับ ไหม ตอบ ข้า ด้วย
ดันๆๆๆค่ะ
ดันๆ
มีแต่ ดัน ไม่มีคนซื้อ
ดันๆ อีกแรง ,,
จองชุดคู400kนะจ้ะ
สีเขียว ;')

ชื่อในเกมส์ : นู๋แสนดีซ่า
คิดไรอยู่หรอ
นู๋แสนดีซ่า พุ่งนี้ เซฟเปิด นะ เจอกันjj1
ชุดคูที่2ที่ราคา300kอ่าค่ะ ออกยังอ่าค่ะ ถ้ายังจองนะคะ
ในเกมส์ชื่อ Emp,,Benz(สัญลักษณ์พิเศษนะค่ะ)
ชุดที่2 ยังยู๋ นะ เด๋วเก็บไว้ไห้ ค่ะ
ดันๆๆๆๆๆๆ
ตอนนี้ ยู๋ jj1 ห้อง25ค่ะ
jj1ห้อง81แล้วนะ
ของ เตง ขาย ดี จิงๆ เค้า ยังมะได้ขายซักชุดเลย
ช่วยดันนะครับผม
ดันๆๆงานพี่มันเทพ
ดันๆๆๆ
โอ้ยยย ไม่มี คนเลย
ช่วยกัน ดัน หน่อย น้า
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดัน555555
35# บ๎ า บ ๏

ดันเว่ยเห้ย!!

Bs นุ้งฟางข้าว
ดันๆๆๆๆ
ดุนๆ
จขกท.ไม่ตอบPMอ่า
มี อะไร โพส ขึ้น มา เลย คับ
จขกท.ไม่ตอบPMอ่า
ต้นฉบับโพสโดย boxzz เมื่อ 2011-7-2 16:01
เสื้อ  ไทเก้อ ของ แฟน อ่ะ คับ ต้อง รอ ถาม เค้า
ดัน จ้า
ดัน จ้า
ดันจ้า
ดันๆๆๆๆ
กลับ มาแว้ว
ดัน
เอ้าฮุ้ยเล้ฮุ้ย ดันๆ จ้า
ดัน คร้า ๆๆ
ดันขึ้นไป
ดัน เข้าปาย 555+
กลับไปรายการกระดานข่าว