กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

File *.erl GameGuarame2@inca.co.kr

แก้ยังไงครับ File *.erl GameGuard folder game2@inca.co.kr

แก้ยังไงครับ
คาดว่าปัญหาดังกล่าวน่าจะเกิดขึ้นจากการเข้าเล่นบน Windows 7 นะครับ ซึ่งตอนนี้
ตัว GameGuard ของ Fanta Tennis ยังไม่สนับสนุนการเข้าเล่นบน Windows 7
ได้ 100 % นะครับผม จึงต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*- เดะกะไม่สนับสนุน ii3 ซะเลยนะนิ -*- เล่นไม่ได้อยู่ได้ ของผมกะเปนเหมือนกัน ว่าจะเติมบัตรเยอะๆนะนิ -*-
สำหรับเรื่อง Windows 7 นั้น ตอนนี้เองทางทีมงานได้ส่งเรื่องแก้ไขเรื่องตรงนี้อยู่นะครับ
ซึ่งยังไงอาจจะต้องรอกันก่อน
รอกานก่อน คือวินโด้เจ็ดมาเกือบปีแล้วนะครับ

ทีมงานเกาหลีน่าจะทันแล้ว แต่เราเนี่ยดิ

ทำไรอยู่เอ่ยหรือว่าทีมงานไทยไม่มีศักยภาพ
ปัญหาตรงที่ Win 7 นั้นไม่สามารถเข้าได้คือเนื่องจากตัวเกมกาดไม่ซัพพอต
เมื่อเมื่อเข้าไปเเล้ว จะเกิดปัญหาเออเรอร์ขึ้น ซึ่งตรงนี้ทางทีมงานงานผู้พัฒาเกมเเละทีมงานจากหลายๆฝ่าย
ได้เร่งแก้ไขอยู่เลยครับ ซึ่งที่ล่าช้านั้น ทางทีมงานเองก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
กะได้แต่พูดแบบเนียรอมา5เดือนละเรื่องนี้เดะกะไม่เล่นซะหรอก
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปรายการกระดานข่าว