กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

บายบูมส์

ลาก่อนนะบูมส์   อาจจะกลับมาคุยด้วยกันนะแต่กระทู้นี้ไม่ใช่กระทู้สุดท้าย    แต่เราจะมาคุยกันเหมือนเดิมและจะแวะมาเรื่อยๆนะ   เพราะมันมีปันหาเยอะมากจีเอมมาลบกระทู้ออกไปมันเลยทำให้ไม่รุ้จะถามอะไรแล้ว   มันไม่ไหวแล้วจิงๆ    เพราะบูมส์เปนเกมแรกที่ผมเล่นในอินิทรี   และที่ผมรุ้จักบูมส์ได้เพราะพี่ชายผม  และพี่ชายผมเค้าเล่นปังย่า   แต่เดวนี้ไม่เล่นแล้ว   ถึงยังไงก็เถอะขอให้ทุกคน   ได้แต่ดวงดีๆ +อะไรก็ได้   ขอเขียนคำที่มีความทรงจำขอเราไว้อยุ่
   ในความทรงจำดีๆที่เราเคยมีร่วมกัน   ความรักความหวังความฝันจะยังมีอยุ่  และถึงวันนั้นต้องเจอกัน    บาย...บูมส์
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ใช่ไงคือมันไม่ไหวแล้ว   ขนานพูดสุพาบแล้วนะยังลบกระทู้เลย-*-
จีเอมไม่ได้ ทำการลบอะไรทั้งนั้นนะจ๊ะปลิน

บาง ทีคำพูด ที่พี่วางไว้ ยังหายเองก็มีเลยนะจ้า

พี่บอกได้เลยนะ ว่า ทีมงานไม่ได้ลบจริงๆนะ
-*-   นั้นของให้ปรับปรุงเรื่องนี้ด้วยนะคับเพราะผมเห็นมาเยอะละกระทู้หายหมด-*-   
กลับไปรายการกระดานข่าว