กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ข่าวดี Boomz 3.2 มีอาวุธในตำนานขายใน shop !!

ลองสังเกตจากวิดีโอ แต่มันเปนคุกกี้อะ *.* ของจีน 50,000 คุก ของไทยก้อประมาณ 500,000 คุก
อันนี้เซิฟเถื่อนละครับ
เซิฟเถื่อนละคับนั่น ขออย่าเอาพวกนี้มาโพสในบอดนะคับ เพราะมันผิดกฎของบอด
เซิฟเถื่อนละคับนั่น ขออย่าเอาพวกนี้มาโพสในบอดนะคับ เพราะมันผิดกฎของบอด ...
ต้นฉบับโพสโดย KLOM เมื่อ 2011-12-3 19:47
ผมจาไปรู้ได้ไงว่ามันเถื่อนก่ากั๊บ แต่ที่ผมดูๆ มันไม่เถื่อนหรอก มันไม่ใช่เกมโหลดอะ มันเป็นเกมบนเว็บ ทำเซฟเถื่อนยาก =*= ผมยังไม่เคยเห็นเกมบนเว็บมีเซฟเถื่อนเลย
สังเกตุดีดีนะฮัฟว่า มันจะเขียน2.3 ไม่ใชา3.2
ขายอาวุธแรแบบนั้น ถ้าเปนเซิฟจริง อยู่ไม่ได้หรอกคับขายแบบนี้ เอาเหอะ เดี๋ยวจีก็มาจัดเองละคับ
แล้วจะได้รุ้กัน
เข้าออาจจะไม่รู้ก็ได้เเค่อยากเอามาเเชร์ให้ดูกัน  คนไม่รู้ ให้อภัยเขาเนอะ

Don't  cry  because  it  is  over,  smile  because  it  happened.
กลับไปรายการกระดานข่าว