กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ช่วยเรื่องIDMผมที

พอดี ผมเพิ่งซื้อคอมมาไม่นาน มันมีขึ้นให้อัพเดด ประกดว่า ผมหลงกดอัพเดต
แต่หลังจากนั้น มันจะเข้าโหลดอะไรไม่ได้ เช่นจะดูรางชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ โหลดคลิป อะไรก็ไม่ได้
มันบอกว่าต้องสั่งซื้อซีเรียลนัมเบอร์อ่ารัยมิรุ้มัน เพื่อนๆมีวิธีไหนบ้างบอกผมหน่อยนะ
แก้ไขล่าสุด [LaSt]iNFeRnO เมื่อ 2011-12-10 12:27

http://www.mediafire.com/?s7s8rusimszmp96

โหลดแล้วไปลงทับครับ แล้วรีเครื่องก็ใช้ได้ละ ตัวนี้ถาวรนะครับ

อย่าเผลอ ไป อัพเดท อะไรอีกหละครับ

วิธีฉุกเฉินในกรณีไม่มีตัวลงทับ ให้กด ALT ค้างแล้วคลิกซ้าย ตรงไฟล์ที่เราจะ ดาวน์โหลด

จะเป็นการดาวน์โหลดผ่าน ตัวดาวน์โหลดของวินโดว์ครับ

Edit : เพิ่มข้อความนิดหน่อยครับ
มันโหลดอ่ารัยไม่ได้เลยเทอ เราจะโหลดลิงค์เทอให้มา มันก็ขึ้นว่า
<IDM หมดเวลาทดลองให้ใช้งาน 15วัน แล้ว กรุณาสั่งซื้อซีเรียลนัมเบอร์ได้จากเว็บไซต์หลักของโปรแกรม เพื่อให้สามารถใช้งานโปรแกรมต่อได้>
ช่วยผมต่อที
แก้ไขล่าสุด อ้นซังVEVO เมื่อ 2011-12-10 12:30

ถอนการติดตั้งได้รึเปล่าครับ ถ้าได้ก็ถอนเลย

ชาบูบอมมี่PWC  //โก่ง
ถอนงัยอ่า บอกที ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้มากเลย ขอร้อง
3# CaMpคนหล่อ

กด ALT ค้างแล้ว คลิกซ้ายตรง คำว่าดาวน์โหลดครับ
โหลด
เสร็จแล้วทำงัยต่อคับ....
แก้ไขล่าสุด อ้นซังVEVO เมื่อ 2011-12-10 12:42

เข้าที่ Control panel(อยู่ตรง Start) แล้วเลือก uninstall program ครับ ดับเบิ้ลคลิกที่ IDM

Edit : ลบลิ๊งโหลด
ชาบูบอมมี่PWC  //โก่ง
7# CaMpคนหล่อ

กดดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์ติดตั้งแค่นี้แหละครับ   เสร็จเลยใช้ได้แล้วครับ
ขอบใจมากๆ ผมจะไม่ลืมพระคุณ อยากได้โคดสปีดไหม จะขอพี่ให้ ค่าความมีน้ำใจ
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ

ช่วยๆกันไปครับ

ได้โค้ดมา วันเดียวกดแหลก หมดอีก = = มีโค้ดแต่ยังไม่ได้รับเลยครับผมน่ะ,,,
อ่าคับ ขอบจัยมากๆ 555+
เราก็กดแหลกเหมือนกาน วันเดียวหมด 555+
ตอนแรกว่าจะเก็บไว้เวล เวลาแมทก็กดหมด
555+
กลับไปรายการกระดานข่าว