กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

GMกิจกรรมGo To Pro

จีเอ็ม ผมใช้ไอดีสมัคปังย่ารับของกิจกรรม โก โปร กดรับของมันให้ใช้ กรุณา ลงทะเบียนด้วยไดเฟตบุคต้อง ทำไงครับ ผม สมัคเฟต บุค กอไม่มีลิงค์ ให้กดยืนยัน กรุณาตอบกลับผมที จะบ้า อยุแล้ว ครับ มันมีลิงเข้าเฟต บุคผมต้องทำอย่างไรดีครับ ได้ชุดฟรีดีจะตาย หมายเหตุผมเปนผู้เล่นเก่า
กรุณาตอบกลับไปที่อีเมล์ yuhakusho123@hotmail
ทีกอได้ ว่ามันกดรับของไม่ได้ มันมีแอฟลิงค์ เฟตบุคเด้งขึ้น

แล้วคนอื่นเปนเหมือนกันไหม ไม่ ยุทธ ติธรรม ไม่ ยุทติธรรมกับผม จิงๆๆ
เรื่องของ กิจกรรมดังกล่าวนะครับเราเองก็ต้อง Log in Facebook ของตัวเองด้วย

และทำการกดถูกใจและ แชร์ ถึงจะเข้าร่วมกิจกรรมได้ครับผม
ขอสอบถามจีเอ็มหน่อยครับ เกี่ยวกะกิจกรรมนี้
1 ผู้เล่นใหม่ที่จะได้ exp 25k  จำเป็นต้องเล่นเกมปังย่า หรือ แค่ log in เฉยๆก็ได้ครับ  และหากได้ exp จนอัพเป็นโปรแล้ว มีสิทธิ์ได้ปัง 110,000 (จากยศโปรอี) ตามลิ้งนี้ไหมครับ http://board.mygame.in.th/viewth ... &extra=page%3D1
2 ผู้เล่นเก่าที่ได้ exp 25k   แค่ log in แต่ไม่ต้องเล่น ก็ได้exp ฟรี หรือเปล่าครับ  และเมื่อได้ exp ฟรี หลังจบกิจกรรม จนอัพยศจนได้อเมเจอร์ขึ้นไปก็มีสิทธิ์ได้ปังเช่นกันใช่ไหมครับ?
กลับไปรายการกระดานข่าว