กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จะยัดการ์ดลงไม้ทำย่างไร

ตามนั้น
ซื้อ bongdari trip ในช็อบก่อนคับ
ย่าง
ตามเรปบน
เนียนๆ เหมือนเรป2ครับ

_KWON SO HYUN ' _
ซื้อ bongdari trip ในช็อบก่อนคับ
ต้นฉบับโพสโดย palm3579 เมื่อ 2012-9-21 13:45
ซื้อแล้วให้เราไปที่การ์ดใบที่จะยัดค่ะ
แล้วทำตามขั้นตอนปกติ
พอขึ้นมาให้เลือก ว่าจะยัดอะไร
เราก็สังเกตที่แถบด้านบน มันจะมีคำว่า Club Set ให้เลือกค่ะ
ก็กดเลือก Club Set ทีนี้ก็เลือกไม้เลยค่ะ

ถุงบงดาริในชอป 1 อัน สามารถยัดการ์ดได้ 1 ใบ หรือ 1 ช่องใน Club set ค่ะ

อ้อ ต้องเปลี่ยนเป็นไม้อื่นก่อนยัดนะคะ เดี๋ยวจะหาไม่เจอ

TIGER-TG CLUB Bison`
กลับไปรายการกระดานข่าว