กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ถามเรื่องcrystal of vitality

crystal of vitality หาได้จากไหนหรอครับ

ขอบคุณครับ
หลังได้เควสนี้มาแล้วก็ทำเควสอื่นไปเรื่อยๆ เด๋วจะได้หินนี้มาแล้วก็เอาไปแลกครับ
ไล่เควสไปเรื่อยๆ เด่วมันมาเองครับ
ขอบคุณมากครับ
หิน + เงิน 5หมื่น แลกน้ำยาโฮลี่ได้คับ ก่อนแลกพอเงิน 5 หมื่นไปด้วยเควสผ่านแน่นอนคับ
ของจะอยู่ในช่องเควสคับ ถ้าได้เควสมาหินจะอยู่ในช่องเควส
ของผมผ่านเคสวมาแล้ว ซื้อน้ำยามาแล้ว
ไม่มีที่ส่งเคสว ยังอยู่แบบเดิม ผมเลยไม่รู้จะทำไง ต่อ
งง มึน โฮ
กดใช้ไปเลยครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว