กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

[MF] ดาวน์โหลดเกม C9 Continent of the Ninth ใช้ได้แล้วครับ

แก้ไขล่าสุด contrino เมื่อ 2012-10-30 09:00
Archive Download Blocked
The file you attempted to download is an archive that is damaged or possibly encrypted. MediaFire does not support unlimited downloads of broken or encrypted archives and the limit for this file has been reached. This file may only be distributed from a premium account.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base for more information or contact us about it.

ไฟล์ถูกลบแล้วครับ ขออภัยด้วย อัพ ไป 3 ครั้ง เหมือนเดิม ขออภัยทุกๆๆ ท่านจริงๆๆ ครับ
คำอธิบายไฟล์

ดาวน์โหลดเพื่อติดตั้งตัวเกม [Completion] วิธีการติดตั้ง Client เกม C9
**เป็นตัวดาวน์โหลด ไม่ใช่ตัวเต็มนะครับ หากต้องการดาวน์โหลดตัวเต็มให้ดาวน์โหลดด้านล่างเลยครับ

Download C9_Thailand_Downloader_v1.004.0.exe

ดาวน์โหลดตัวติดตั้งเกมทั้งหมด [Uploading]
**ตรวจสอบขนาดไฟล์ หลังดาวน์โหลดเสร็จ ไฟล์ C9_Thailand_CBT.part01.rar - C9_Thailand_CBT.part24.rar มีขนาด 200 MB และ ไฟล์ C9_Thailand_CBT.part25.rar มีขนาด 70.3 MB

Download C9_Thailand_CBT.part01.rar
Download C9_Thailand_CBT.part02.rar
Download C9_Thailand_CBT.part03.rar
Download C9_Thailand_CBT.part04.rar
Download C9_Thailand_CBT.part05.rar
Download C9_Thailand_CBT.part06.rar
Download C9_Thailand_CBT.part07.rar
Download C9_Thailand_CBT.part08.rar
Download C9_Thailand_CBT.part09.rar
Download C9_Thailand_CBT.part10.rar
Download C9_Thailand_CBT.part11.rar
Download C9_Thailand_CBT.part12.rar
Download C9_Thailand_CBT.part13.rar
Download C9_Thailand_CBT.part14.rar
Download C9_Thailand_CBT.part15.rar
Download C9_Thailand_CBT.part16.rar
Download C9_Thailand_CBT.part17.rar
Download C9_Thailand_CBT.part18.rar
Download C9_Thailand_CBT.part19.rar
Download C9_Thailand_CBT.part20.rar
Download C9_Thailand_CBT.part21.rar
Download C9_Thailand_CBT.part22.rar
Download C9_Thailand_CBT.part23.rar
Download C9_Thailand_CBT.part24.rar
Download C9_Thailand_CBT.part25.rar

DirectX 9.0c [Completion]
**เป็นโปรแกรมสำหรับสนับสนุนเกมและมัลติมีเดียให้ดียิ่งขึ้นจำเป็นต้องโหลดนะครับ
Download Directx Graphics Technology - DirectX 9.0c.exe
--------------------------------------------------------------------------------------------
แก้ไขล่าสุด contrino เมื่อ 2012-10-20 18:44

NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เน็ตบ้านผม 36 KBps
็Name : Hirako Shiniji
Job : Blade
LV. : 111
ขอบคุณมากๆครับ เน้นสีให้นะครับ
เดี๋ยว MF จะโดนลบครับผม
ผมก็อัพให้ทาง ini3 ไว้เหมือนกัน ไม่กี่วันก็โดนลบครับผม ^ ^
ยังไงก็ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
เดี๋ยว MF จะโดนลบครับผม
ผมก็อัพให้ทาง ini3 ไว้เหมือนกัน ไม่กี่วันก็โดนลบครับผม ^ ^
ยังไงก็ขอบคุณที่แบ่งปันคร ...
ต้นฉบับโพสโดย phasit2550 เมื่อ 2012-10-15 12:11
  ครับผม
คุณ จขกท. ครับช่วยอัพ mf ให้ทุกลิงค์เลยได้ไหมครับ ^^
แต่เวลาทำเป็นพาร์ทอย่าตั้งชื่ออะไรที่เกี่ยวกับเกมส์นี้เลยได้ไหมครับ เป็นชื่อภาษาไทยหรือเป็นชื่อไฟล์อะไรก็ได้แล้วอัพให้หน่อยนะครับ ผมโหลดทุกช่องทางแล้วความเร็วไม่เอาอ่าวเลย โหลดแบบ pando boost วิ่งประมาณ 150 ส่วน bit มันไม่กระดิกเลยแหละครับ os ก็โหลดไม่ได้ครับ 4shared ความเร็วจะเร็วๆในช่วงเช้า ถ้าอัพไว้เวป mf แล้วชื่อไม่เกี่ยวข้องกับตัวเกมส์ทาง mf เค้าก็ไม่ลบเราหรอกครับอาจจะเป็นอีกช่องทางในระยะยาวได้ด้วยครับ รบกวนหน่อยนะครับ เชื่อว่ายังมีอีกหลายคนอยากเล่น แล้วยังโหลดไม่ได้แบบผม ขอบคุณครับ
คุณ จขกท. ครับช่วยอัพ mf ให้ทุกลิงค์เลยได้ไหมครับ ^^
แต่เวลาทำเป็นพาร์ทอย่าตั้งชื่ออะไรที่เกี่ยวกับเกมส์น ...
ต้นฉบับโพสโดย _SIAN_ เมื่อ 2012-10-19 16:03
อัพไม่ได้แล้วครับ โดน MF บล๊อกการอัพโหลดไม่ได้ทราบสาเหตุ ขออภัยด้วยนะครับ
ขุด ๆ
ผมไม่เข้าใจ ทำไมต้อง 4Shared
พี่ๆ GM เป็นหุ้นส่วนกับ 4Shared รึป่าว
เพราะจะโหลดต้องสมัครสมาชิก แล้วกว่าจะโหลดได้แต่ละไฟล์รอ 20วิ แอร๊ยยยยย
โหลดตัวนี้แล้ว จะเอาไปเล่น ตอนนี้ได้มั้ย
[img] [/img]
กลับไปรายการกระดานข่าว