กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

มาดู นอนัท นายร้อยกันครับ 5555555

ทีแรกก็พูดดีนะครับ หลังๆท้าชกครับ 5555555555 นี้หรือนายร้อย ถุ้ยย

นักเลงนาย ร้อย ฮ่าๆๆ

ไหนมาหาผมที่นครศรีธรรมราช  มั้งตะ ๆ อยากกินข้าวตมใน รพ
ไปเลย ถ้าไปต่อยกับแม่ม ตอนนี้ แม่มไม่ได้ติดหรอกนายร้อยอะ ไปเลย
กระทู้เก่าพึ่งปิดไปกระทู้ใหม่มาอีกแล้ว 555+
มันไม่ได้เปนตั้งแต่แรกแล้วม้างงง ง ง อุ๊บส์ขอโทดทีคิดดัง
ไม่ทันไรเอาแล้วหรือ
กระทู้เก่าพึ่งปิดไปกระทู้ใหม่มาอีกแล้ว 555+
ต้นฉบับโพสโดย ILmz~* เมื่อ 2012-11-11 10:07
ฮ่าๆ ก้อคนมันฮ๊อต
คุณพระ !!!
แรก ๆ ก็สนุกนะ นั้งอ่าน ไป ๆ มา ๆ

หลัง ๆ เอียน เบื่อ รำคาญ ปัญญาอ่อน

ว่างมากขนาดตอบบอร์ดทั้งวันเลยหลอ ?

อะไรที่มากไป มันก็ไม่น่าสนใจนะ
อย่าไปพูดอย่างงั้นสิครับ...คนเราอ่ะเวลาอยู่ในโลกออนไลค์ สามารถเป็นอะไรก็ได้ พูดอะไรก็ได้จะบอกว่าตัวเองเรียนนายร้อยมาติดยศอะไรก็สามารถพูดได้หมดละครับ ถ้าอย่างงั้นผมบอกว่าผมเรียนนายร้อยจปร.มา
และเป็นทายาทตระกูลพันล้าน จะมีใครเชื่อไหมละ...ถ้าคุณเป็นนักเรียนนายร้อยจริงๆ คงไม่มาทำแบบนี้หรอกครับ คงมีจรรยาบรรณและสามัญสำนึกมากกว่านี้ โรงเรียนนายร้อยเขาคงไม่สอนคุณให้คุณมาทำเป็นอวดตัวเองแบบนี้หรอกแถมยังมากร่างท้าชกอีก ถ้าคิดว่าตัวเองโตแล้วหัดใช้สมองคิดหน่อยนะครับ ไม่ใช่โตแต่ตัว แต่มันสมองยังเท่าเด็ก 3ขวบ อีกอย่างการใช้กำลังไม่ได้ช่วยแก้ปัญหาได้เลย มีแต่เพิ่มปัญหาให้มากขึ้นเท่านั้นเอง
แรกๆเหมือนจะพูดอย่างคนดีเลยอะ หลังๆนี่ท้าตี = =

ภูมิใจแทนสถาบันนายร้อยนายจริงๆเลยอะ ใช้กำลังเข้าแก้ปัญหา

นายร้อยสอนมาดีจริง อย่าทำสถาบันเขาเสื่อนเสียดีกว่าครับ :)
จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป ผมรอดูวันอังคารดีฟ่า  
10# xStrikerSx

โดนใจค่ะ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปรายการกระดานข่าว