กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เสนอ สำหรับ VIP9+ คับ

เป็นที่ค้างคาใจกันอยู่หลายคน  สำหรับของรางวัล VIP เลเวล9 ขึ้นไป ซึ่งจะได้เจาะลดลง 5 อัน (เวล2  1อันกว่า*0*)

เอาในความคิด ซึ่งไม่ได้ฉลาดอะไรมากมายของผม vip9 อ่ะ หมดคุกกี้ไปก็เยอะอยู่ ซึ่งแน่นอนว่ามากกว่า 8 เยอะแน่ๆ ดังนั้น  มันควรจะได้อะไรเพิ่มขึ้น  ไม่ใช่ บางอย่างเพิ่ม บางอย่างลด ซึ่งไอ้อย่างที่ลดดันเป็นอะไรที่สำคัญมากๆซะด้วย

ที่ได้เพิ่มมาคือไร ?  เศษอาวุธเทพต่างๆ ขวาน หอก บูม ซุปฯลฯ

เอิ่ม...  มี VIP9 กี่คนกัน ที่ยังไม่มีอาวุธพวกนี้ใช้???

ก็มีน่ะล่ะคับ บางคนที่ได้มาใช้ ก็เพราะหลอมจาก vip แต่มันถูกต้องแล้วรึ กับการลดเจาะไป ??
ลองให้เลือกไหม ระหว่าง ได้เจาะเพิ่มมา 5 อัน เป็น 20 กับ ลดไป 5 เหลือ 10 แล้วได้เศษอาวุธ

" คนส่วนใหญ่ จะเลือกอะไรดีหนอ?? "

เสนอเหอะคับจี  พูดจริงๆ  มันน่าอนาถใจที่เห็นใครต่อใครพยายามใช้คุกน้อยๆเพื่อ VIP จะไม่อัพ
" กุใช้คุกไม่ได้  เด๋วเจาะกุหาย "  <---- น่าสงสารไหม ?

เสนอ :
          - ได้เจาะ 15 เท่าเดิม แล้วได้เศษอาวุธ ฯลฯ มาหลอม
หรือ     -  ได้เจาะ 10 เท่าตอนนี้ ได้เศษอาวุธเหมือนเดิม  แต่มีเควสพิเศษสำหรับv.9+ ให้ทำ เพื่อรับเจาะ v.1 เพิ่ม 10 อัน หรือ เจาะv.2 เพิ่ม 2 อัน

แล้วเวลที่เพิ่มขึ้น ถัดไปๆ ก็มีความพิเศษ ได้ของรางวัลมากกว่าเวลที่น้อยกว่าตามลำดับ

เสนอเหอะคับจี  ทำให้มันดูถูกต้อง ไม่ค้านสายตา ไม่เสียความรู้สึก  นี่เรื่องสำคัญนะคับ VIP เนี่ย
0/ vip 10  หิน หาย ศิลาเวล5 หาย  กิจกรรม+ ได้เจาะ ออฟศิลาได้ พืช ไม่รู้จะเอา หิน ศิลาที่ไหน ไป + ไปออฟ
แล้วได้อะไรเพิ่มมาคับ  เวล10
ได้ของน้อยลงแต่เพิ่มจำนวนขึ้นนิดนึง  จากปีศาจ+0  *3 เป็น +1 1วง แล้วก็มีผู้ช่วยเก้บผัก  กาด 25 เจาะ 15  เหรียนvip 10 โดนัท 4500  พืชนำโชค*3  จำได้แค่นี้  (หินหาย  ศิลาเวล 5 หาย )
งั้นก็ไม่ควรเป็น VIP+ ต่อไป
สรุปไม่ควรลดของใดๆ VIP เพิ่ม ของเพิ่ม Happy
เลเวล10 ได้น้ำยาฝึกพลังเพิ่ม และ god weapon box เพิ่มที่หลอมอาวุธ ด้วยไหม หว่าจำไม่ค่อยได้ เหมือนกันแหะ
ยังดีที่ v.10 ได้เจาะกลับมาเปน 15 เหมือนเดิม นอกนั้นดูก็มีของ และผู้ช่วยให้ใช้ฟรี(ฟรีรึเปล่า)
มันก็okในระดับหนึ่ง  ว่าแต่ จะดีดหิน กับศิลา ออกไปทำไมหว่า???

สรุปว่า  v.9 นี่  กระจอกสุดใน v.8-v.10  รึเปล่านิ ???
ของที่หลอมอาวุธ วี9 วี10ได้เหมือนกันนิครับ นี่กำลังจะ11ละ ไม่รู้อะไรจะลดลงไปอีก
9# The Title

สม  อยากใช้คุกเยอะเอง

บริษัทนี้เขาห้ามคนใช้คุกเยอะ มะรุ้อ่อเติ้ล 5555+
ให้ของดีกว่านี้ไม่ได้หรอคะ เสียเงินไปเยอะนะกับVIP
ไหนจะค่าต่อVIP ไหนจะค่าอัพเลเวล ของดีกว่านี้ไม่มีให้หรอคะ?
ของบางอย่างไม่จำเป็นต้องลด ก็ดันไปลด ไปเอาออก คือเพื่ออะไรหรอคะ?
ไม่ขาดทุนหรอกค่ะ ต่อVIP 6 เดือนก็ตั้งเกือบแสนแน่ะ
แก้ไขล่าสุด NanRacing เมื่อ 2013-2-15 00:04

คุณได้ส่ง4500โดนัทเครื่องเจาะรู Lv1x15,Card Boxx25,กำไลปีศาจ+1x1,แหวนเพิ่มพลัง+1x1,น้ำยาฝึกพลัง Lv2x2,มุกป้องกันx1,God Weapon Boxx1,VIP currencyx10,พืชนำโชคx3.

ของ VIP10 คับ
ดีที่ยาฝึกเพิ่ม แล้วแหวน กำไล รำคาญมาก เอาออกไปที ใส่ หินตี+ กับ ศิลามาแทนเหอะ
ผมรู้ จีเอ็มทำได้ แต่ก็ไม่ทำ รู้ๆกันอยู่ นี่แหละ Boomz
ทำใจ ผม เวล 6 เก็บหันไปเลื่อน ๆลอ +15 มา ไม่เกิน ชาติ นี้ แน่นอน
จริงๆ (ส่วนตัว) ผมก็อยากทำให้เหมือนกันนะแต่มันทำไม่ได้ติดตรองผู้พัฒนาเค้า
ต้องเสนอเรื่อง ไปให้ รอการอนุมัติ รอกการแก้ไข(ในกรณีที่ผ่าน)
นั่นล่ะจีบิ๊ก  ผมถึงแค่ขอให้เสนอไปไง  ได้เสนอยังอ่า
นั่นล่ะจีบิ๊ก  ผมถึงแค่ขอให้เสนอไปไง  ได้เสนอยังอ่า
ต้นฉบับโพสโดย เราอิงคับ เมื่อ 2013-2-15 12:11
ต้องรออะครับอิง ไม่รู้จะได้ป่าว
ต้องรออะครับอิง ไม่รู้จะได้ป่าว
ต้นฉบับโพสโดย GM_บิ๊ก เมื่อ 2013-2-15 14:13
รอว่าจะได้เสนอ..หรือป่าวนะหรอ
ขอดันหน่อยครับ  อยากใหมีหินตีบวกอ่ะ VIPเวล10+นี้ ถ้า+15มา ไม่บวกช้ากว่าคนอื่นกันหรอคับ??
+15 ยังไม่มีข่าวนะจ้า ว่าจะมีไหมนะ

ในส่วนนี้ต้องอดใจรอดุกันนะงับ
ขอแค่เสนออ่ะคับ  ถามแค่นี้จริงๆ
แก้ไขล่าสุด Sinery เมื่อ 2013-2-23 20:38

"ที่ได้เพิ่มมาคือไร ?  เศษอาวุธเทพต่างๆ ขวาน หอก บูม ซุปฯลฯ

เอิ่ม...  มี VIP9 กี่คนกัน ที่ยังไม่มีอาวุธพวกนี้ใช้???"

ก็มี Vip 9+ หลายคนนะ ที่ยังไม่มี

ธรรมชาติคนไทย รีบเติม รีบเก่ง พอเก่งแล้วก็จะเริ่มไม่รู้ว่า ที่สิ้นสุดมันอยู่ตรงไหน

ส่วนตัวเป็นผู้เล่น CloseBata เติมเงินค่ายนี้มาไม่รู้เท่าไหร่ต่อเท่าไหร่ พอระบบนี้มา vip ก็เด้งเป็นเลเวล 9 เลย

ล๊อกอินเข้าเกมทุกวัน วันละ 15 นาทีหลังเที่ยงคืน รับของที่ได้มา ไม่ได้สนใจอะไร

อันนี้ราคาเท่าไหร่ไม่รู้

อันนี้กิจกรรมล่าสุด 5พันไม่ไช่เหรอ

เจาะแค่ 5 อัน ถ้าไม่รีบเสียเงินซื้อไอ 2 อันข้างบน God Weapon Box ก็คือของมีค่าที่สุดแล้วมั้ง
แก้ไขล่าสุด เราอิงคับ เมื่อ 2013-2-26 06:45

ก็มีน่ะล่ะคับ บางคนที่ได้มาใช้ ก็เพราะหลอมจาก vip แต่มันถูกต้องแล้วรึ กับการลดเจาะไป ??
ลองให้เลือกไหม ระหว่าง ได้เจาะเพิ่มมา 5 อัน เป็น 20 กับ ลดไป 5 เหลือ 10 แล้วได้เศษอาวุธ
ต้นฉบับโพสโดย เราอิงคับ เมื่อ 2013-2-14 12:51 [/quote]

พอดีผมไม่รีบเก่งซะด้วยสิ  ได้อะไรมา ราคาดีๆ ก็ขายกิน เอาคุกก่อน รอมันราคาตกค่อยเวลไอ้สิ่งนั้น *-*
กลับไปรายการกระดานข่าว