กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ขอทริค West wiz 264 หน่อยครับ

ขอทริค West wiz 264 หน่อยครับ ขอร้องหล่ะครับ นั่งหานานแล้วไม่มีเลย หาก็หาไม่เป็น รบกวนหน่อยนะครับ ใครใจดีกรุณาโพสไว้ให้หน่อยนะครับ ผมขอร้อง ขอบคุนมากครับ
ได้ไม่กี่รูนะ ไม่ได้แกะ ผิดๆก้อปรับเอานะครับ ผมก้อมั่วๆไป

หลุม1 วาง 1w 260 ปินหลัง ลูกเอียงก้อน่าจะประมาน+0.4 ถึง +1.0 มั้งนะ

หลุม2 คิดเอาเองนะ ผมดั๊งตลอด ไม่รู้กรีน

หลุม 3 วาง ไม้180 แรง175ปิน วางด้านขวา ข้างๆหญ้าอะ เรียบ  ช็อค2ยิงโท

เอา3หลุมก่อนละกัน หลุมอื่นๆ จำไม่ค่อยได้ละ 555+ เดียวน่าจะมีเทพๆมาช่วยนะ ผมช่วยได้แค่นี้แหละ

5555++ สู้ๆครับ
วางให้เรียบ แล้วตีให้ลงแค่นั้นแหละครับ

//เผ่น !!
เราให้ปลาเขา เขามีปลากิน 1วัน
เราสอนเขาจับปลา เขามีปลากินตลอดชีวิต
กลับไปรายการกระดานข่าว