กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

อยากเก่ง

อยากรู้เซียน เเอส วาเดน สเล เบลด เต๋า เซิพ Tem เผื่อเจอได้ขอคำชี้เเนะ
เเรนเจอร์ ด้วยนะ ลืม
ไม่มีเลยหรออ
หาวิธีการpvpของตัวเองดิ คนอื่นเค้าแนะนำใด้แค่การอัพสกิล การคอมโบ
แต่แนวpvp ต้องหาด้วยตัวเอง
อยากรู้ว่ามีคนไหนบ้างอ่า
เหนือฟ้ายังมีฟ้างับ ไม่มีใครเก่งที่สุดจิงๆหรอก

ว่าแต่ท่านเล่นอาชีพอะไรหรอครับ ถ้าเล่นที่กล่าวมาทั้งหมดแล้วอยากเก่งทุกอาชีพนี่ คงเป็นไปได้ยาก
เทคนิคPVPของหนูคือสกิลไหนที่อัดได้หนูซัดเรียบค่ะ - -
กำลังทำไม่มีกำหนด
ขอ วาเดน กับ เเอส ครับ เผื่อจะได้ไปคุยเป็นเเนวทาง sv.tem
ไม่มีเลยหรอครับ
วาเดน อีโรติด(เป็นสัญลักพิเศษนะ) กิล Destiny , saino,
แอส เก่งๆ หายากส่วนมากของดีคอมโบชุดเดียวตาย
แรนเจอ 3D หัวดอ
เสล BZตะโกนหาเลยคับ เซิฟtem คนมีไม่กี่คนหรอก
วาเดน อีโรติด(เป็นสัญลักพิเศษนะ) กิล Destiny , saino,
แอส เก่งๆ หายากส่วนมากของดีคอมโบชุดเดียวตาย
แรนเจอ 3D หัวดอ
...
ต้นฉบับโพสโดย bangerzz เมื่อ 2013-4-19 15:05
ชื่อบอร์ด : myth`tiz
ชื่อตัวละคร : เฟี้ยวเงาะ
อาชีพ : แอส
แอส : เฟี้ยวเงาะ อีกคนจำชื่อไม่ได้ superthief ป่าวหว่า
เบรด : ตาหวาน (มั้งชื่อมีอักขระพิเศษ) อยู่กิลแบล็กโรส
ตัวไหน เก่งสุดหรอ อยากรู้ งิ ^^
แล้วแต่เล่นอะ+สเต๊ปการเล่น ความช่ำชอง(การฝึกฝน)ประสบการณ์ ถ้าเล่นง่ายเก่ง เต๋า เคียว ถ้าอยากยากๆๆ+เทคนิค สเต๊ป อีลู เอเล
ถ้าสายผมโบก็แอส เบลดแด๊น สเล
13# Saintmee

ซุ้ปเปอร์ทีฟ ห้ามเจอนะคะ เด่วเจอคอมโบเทพ
อาชีพไรpVpโหดๆอะงับบบบ
ยอดชายมากครับ
PVP โหดๆแบบเล่นง่ายก็ '' เบลดมาส เคียว เรนเจอร์ '' โหดแบบมีระดับหน่อยก็ แอส เต๋า
แต่เดียวนี้ เบลดมาสเริ่มหายไปทีละนิด ที่เยอะขึ้นก็มี เคียว ( เจอทุกห้อง ) เรนเจอร์ ( ทุกห้องเหมือนกัน )
เต๋าเวทย์ ( อันนี้หันไปทางไหนก็เจอ ) แต่ถ้าอยาก PVP แบบโหดๆดูมีสเตปในการเล่นก็แนะนำ
แอสซาซิน ใครเล่นอาชีพนี่โหดบอกตรงๆ โครตเท่ห์ !
ไก่กามากครับ
เบรดมาสลองไปคุยกะคนในกิล O ดูคับ
สุดยอดคับ อยู่ที่ 1เเพ้ได้น้อยมาก ยอดเยี่ยมครับ
ผมไม่ได้หมายถึงที่ 1 ต้องการอะไร?
สุดยอดครับ
ผมชมก็ไม่ได้เหรอหรือว่าทำอย่างว่ามา ยอดเยี่ยมครับ
พอเถอะคับไม่เกี่ยวกับกระทู้และ
สงสัยเเทงใจดำ สุดยอดเลยครับ
อ่อลืมบอกว่าผมเลิกเล่นไปนานแล้ว
เยี่ยมยอดครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว