กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ถาม GM เกี่ยวกับ NPC Party แพทนี้ครับ

คืออยากทราบว่า NPC Party ในแพทนี้ที่รับแลกสกิลบุ๊ค จะเอาออกวันไหนหรอครับ วันที่ 17 กรกฎาคม พร้อมกับเอากล่องเด็กใหม่ออกเลยรึเปล่า พอดีเพิ่งสร้างตัวใหม่มากลัวจะเวล 50 ไม่ทันน่ะครับ
อยากรู้เหมือนกันช่วงนี้ติดสอบด้วย
ミニゾーロー @JAP

ミニゾーロー
ดันๆ อยากรู้เหมือนกัน ไม่มีใครมาตอบเลย
น่าจะเอาออกพร้อมกิจกรรมหมดครับ
น่าจะเอาออกพร้อมกิจกรรมหมดครับ
ต้นฉบับโพสโดย GM_ภาส เมื่อ 2013-7-8 21:27
อ่าขอบคุณสำหรับคำตอบครับ แต่ค่อนข้างผิดหวังกับคำตอบนิดหน่อยเพราะกลัวจะ 50 ไม่ทันวันที่ี 17 จริงๆ T_T ยังงี้คนที่เพิ่งสร้างตัวมาใกล้ๆวันที่ 17 คงหมดหวังกับสกิลบุ๊คเลยสินะครับ -*-
กลับไปรายการกระดานข่าว