กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เติมเงินบูมนอกจากบัตรคุ๊กกี้แล้วใช้บัตรวันทูคอลได้ไหม

แล้วเติมอย่างไรถ้าใช้บัตรวันทูคอล เพราะเรากลัวเติมผิดเกม เห็นปังย่าก็เติมบัตรวัน2คอล
                                         นู๋แคท จ๊ะจ๋าา า..

ใช้ได้ครับ แต่ต้องเป็นบัตรแบบนี้
จะบอกพนักงานว่าไรอ่ะคะ
-.-
เอาบัตรเติมเงินแบบมีแอ๊ด หน้าบัตร
แง่ว

One to call แคชการด์ครับ ถ้าผมจำไม่ผิดน้า
เป็นบัตรเงินสด วัน ทู คอล ครับ บอกไปแบบนี้เลย
ตอนจ่ายเงินดูบัตรด้วยนะครับ ว่าตรงกับที่บอกรึเปล่า
โดยสังเกตุจากสัญลักษณ์ @ บนบัตรนะครับ
ถ้าบัตรต้องมีคำว่า ตัตรเงินสดหน๊า มีตัว@สีเขียวๆ  

แต่ถ้าเป็นสลิปนั้นมันต้องมีคำว่า Cash Card นะครับผมที่แปลว่า บัตรเงินสดตัวใหญ่ ถ้าไม่ใช่อย่าซื้อมานะเดี๋ยวงานเข้า
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
ไปซื้อมาแล้ว บอกพนักงานเซเว่นว่า
เอามาดูก่อนว่าใช่ป่าว
เค้าทำหน้าลังเล กลัวเราหยิบได้ละวิ่งหนีมั้ง ขนาดให้เราจับเค้ายังไม่ยอมปล่อยเลย
5555555555. ขำ

ต่างฝ่ายต่างระแวงกันซะงั้น
ตกลงเติมได้แล้วใช่มั้ยคร้บ

สู้ๆ
เค้าอาจจะอยากจับมือก็ได้ แต่เกร็งมากไป 555+
ง่า
ซื้อมาแล้วนั่งมองบัตรอยู่ครึ่ง ชม.
แล้วจะเติมเว็ปไหนอ่ะคะ
T^T

http://www.cookiecard.in.th/index.asp

น่าจะอันนี้นะครับ
ทุจ้าาา จุ๊บๆ

เหนเกมบูมโหดๆ คนในเกมเถื่อนๆชอบด่าๆเวลาเล่น
แต่ในเว็ปบอร์ดบูมมีน้ำใจมากมาย
มากกว่าเว็ปบอร์ดปังย่าอีกอ่าา
ปังแทบจะไม่มีคนตอบบเลย
นอกจากจีเอม

ตอนนี้สามารถกดที่ปุ่ม เติมคุกกี้ ในเกมได้นะครับตอนนี้ หากเราออนเกมอยู่แล้วกดเติมได้เลยกันเติมผิด World ด้วยหน๊า ตามภาพเลยๆ

จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
สู้ๆคับ

เข้าไปใน7-11คับ

แบบสลิปมี@แน่นอนคับผมมั่นใจแค่500นะผมซื้อ500ตลอด
ทำไง ดี อ่าคร๊

ซื้อ มาผิดอ่า ลืมดู ง่า ตั้ง600 ร้อยแน่น

ทำไงจะแก้ได้ไคบอกเราทีToT
พี่ GM คร๊
คือว่า เราซื้อ บัตรวัน ทู คอล มา ละเติมไม่ได้ <เพราะไม่รุว่าต้องมีตัว @ >
ละเราซื้อ มาตั้ง600 ร้อยอ่า เสียดายอ่าคร๊   ทำงายยยยย!! ดี TToTT

บอกที ขอร้องงงงงYoY
ถ้าบัตรยังไม่ได้ขูดแนะนำให้ลองสอบถามและขอเปลี่ยนกับร้านที่ไปซื้อมาดูนะครับ
ใช้โทรศัพเครือข่ายวันทูคอล ก็เติมเข้าโทสับไปเลยคับ

แล้วซื้อผ่านทาง SMS เอา(รายละเอียดถามคนอื่นเอาคับผมรู้แค่นี้ เพราะไม่เคย)
ถ้ากดผ่าน ระบบมือถือเติมเงินของ วันทูคอล เนี่ย กดดังนี้จ้า

*42105142222  แล้วโทรอออกเลย จากนั้นรอข้อความครับ จะได้มาเป็นซีเรียล 149 บาท

แต่มันมีค่าธรรมเนียม 10 บาท รวมเป็น 159 บาทอ่ะครับ  ต้องมียอดเงินเพียงพอหน๊า
กลับไปรายการกระดานข่าว